Calendar Perfformiadau


Gweler isod amlinelliad o'r manylion ar gyfer pob digwyddiad LMN yn y dyfodol sydd wedi'u cadarnhau. Am ragor o wybodaeth am unrhyw un o'r digwyddiadau hyn, cysylltwch os gwelwch yn dda �'r gangen berthnasol fel y nodir gyda phob digwyddiad (yn unol Pholisi Amddiffyn LMN ni allwn ddatgelu manylion lleoliadau ar gyfer unrhyw ddigwyddiad ar y wefan)

November 2019

14th Nov: Paul Exton-McGuiness (Musician in Residence), Manchester, England (NW)
Audience: General Special School
14th Nov: Peter McCauley, Ireland
Audience: PMLD
Venue: Glenveagh Special School - City: Belfast - Postcode: BT9 6TX
14th Nov: Daisy Evans - SEND Inspire 3, Newport, Wales/Cymru
Audience: General Special School
14th Nov: Tom Hawthorn (Musician in Residence), Edward Robinson and Rachel Fright, South Yorkshire, England (NE)
Audience: General Special School
14th Nov: Louis Bingham (musician-in-residence), Devon, England (SW)
Audience: Day Centre / Club
14th Nov: Ensemble Hesperi, Devon, England (SW)
Audience: Rural
15th Nov: Meraki Duo, Lancashire, England (NW)
Audience: General Special School
15th Nov: Elfair Grug Dyer, Jessica Tomlinson (Musician in Residence), Merseyside, England (NW)
Audience: Ward
15th Nov: Tom Hawthorn (Musician in Residence), Edward Robinson and Rachel Fright, South Yorkshire, England (NE)
Audience: General Special School
15th Nov: Louis Bingham (musician-in-residence), Devon, England (SW)
Audience: Day Centre / Club
17th Nov: Suzi Saperia (Musician in Residence), North Yorkshire, England (NE)
Audience: Socio-economic areas of deprivation
17th Nov: Suzi Saperia (Musician in Residence), North Yorkshire, England (NE)
Audience: Rural
18th Nov: Resonanz Duo, London, England (SE)
Audience: General Special School
18th Nov: Spindle Ensemble, Somerset, England (SW)
Audience: General Special School
18th Nov: Meraki Duo, DEVON, England (SW)
Audience: General Special School
18th Nov: Philippa Bryan (Musician in Residence), Eleanor Mills (Musician in Residence), Merseyside, England (NW)
Audience: Ward
18th Nov: Fran & Flora, London, England (SE)
Audience: General Special School
18th Nov: Meraki Duo, England (SW)
Audience: General Care Home
18th Nov: Claire Hastings and Grant McFarlane (One off), City of Glasgow, Scotland
Audience: General Special School
18th Nov: Meraki Duo, Devon, England (SW)
Audience: General Care Home
18th Nov: Ben Sayah (Musician in Residence), Paul Exton-McGuiness (Musician in Residence), Greater Manchester, England (NW)
Audience: Socio-economic areas of deprivation
19th Nov: Resonanz Duo, London, England (SE)
Audience: General Special School
19th Nov: Armonia Duo, West Lothian, Scotland
Audience: Dedicated Hearing Impaired
19th Nov: Bowreed, Bristol, England (SW)
Audience: Ward
19th Nov: Bowreed, Bristol, England (SW)
Audience: Public Space
19th Nov: Meraki Duo, Devon, England (SW)
Audience: Day Centre / Club
19th Nov: Sadie Fleming, Somerset, England (SW)
Audience: General Special School
19th Nov: Claire Hastings and Grant McFarlane (One off), City of Glasgow, Scotland
Audience: General Special School
19th Nov: Ainsley Hamill & Toby Shaer, London, England (SE)
Audience: General Special School
19th Nov: Siannie Moodie, City of Edinburgh, Scotland
Audience: General Care Home
20th Nov: Ben Sayah (Musician in Residence), Lancashire, England (NW)
Audience: General Special School
20th Nov: Resonanz Duo, London, England (SE)
Audience: General Special School
20th Nov: Elfair Grug Dyer, Jessica Tomlinson (Musician in Residence), Merseyside, England (NW)
Audience: Ward
20th Nov: Julia Turner, Bristol, England (SW)
Audience: Ward
20th Nov: Rachel Hayter (Musician in Residence), London, England (SE)
Audience: Public Space
20th Nov: Filkin's Drift, Shropshire, England (NW)
Audience: General Care Home - Private
20th Nov: Ellen Campbell, Londonderry, Ireland
Audience: Dedicated Dementia Unit
Venue: Cornfield Farm Care Centre - City: Limavady - Postcode: BT499DW
20th Nov: Rise Trio, Merseyside, England (NW)
Audience: Public Space
20th Nov: Julia Turner, Bristol, England (SW)
Audience: Ward
20th Nov: Sirocco Winds, City of Edinburgh, Scotland
Audience: General Special School
20th Nov: Ellen Campbell, Ireland
Audience: General Care Home
Venue: Rush Hall Care Home - City: Limavady - Postcode: BT49 9DY
20th Nov: Grainne Meyer one off, Londonderry, Ireland
Audience: Day Centre / Club
Venue: Greenfield Care Home - City: Strabane - Postcode: BT82 9BT
20th Nov: Filkin's Drift, Shropshire, England (NW)
Audience: General Care Home
20th Nov: Filkin's Drift, Shropshire, England (NW)
Audience: Dedicated Dementia Unit
20th Nov: Filkin's Drift, Shropshire, England (NW)
Audience: General Care Home - Private
20th Nov: Filkin's Drift, Shropshire, England (NW)
Audience: General Care Home - Private
21st Nov: Paul Exton-McGuiness (Musician in Residence), Manchester, England (NW)
Audience: General Special School
21st Nov: Chroma Harp Duo, Cheshire, England (NW)
Audience: General Special School
21st Nov: Edward Robinson and Rachel Fright, Lancashire, England (NW)
Audience: General Care Home - Private
21st Nov: David Foley and Ryan Young, City of Glasgow, Scotland
Audience: General Public
Venue: Elder Park Library - City: Glasgow - Postcode: G51 3TZ
Comments:
Join Ryan Young (fiddle) and David Foley (guitar/flute) for a concert as part of the Elder Park Library performance series in partnership with The Glasgow Barons. Time: 1330-1430 | Free | Register for a ticket: https://www.eventbrite.co.uk/e/ryan-young-david-foley-elder-park-gigs-tickets-74226965853
21st Nov: Chroma Harp Duo, Lancashire, England (NW)
Audience: General Special School
21st Nov: Michael Blanchfield Trio, London, England (SE)
Audience: Day Centre / Club
21st Nov: Edward Robinson and Rachel Fright, Lancashire, England (NW)
Audience: General Care Home - Private
22nd Nov: Elfair Grug Dyer, Hedi Pinkerfield (Musician in Residence), Staffordshire, England (NW)
Audience: General Care Home - Private
22nd Nov: Edward Robinson and Rachel Fright, Lancashire, England (NW)
Audience: General Special School
22nd Nov: Helena Svigelj (Musician in Residence), London, England (SE)
Audience: Public Space
22nd Nov: Edward Robinson and Rachel Fright, Lancashire, England (NW)
Audience: General Special School
22nd Nov: , London, England (SE)
Audience: General Special School
22nd Nov: Bowker-Myslek Duo, London, England (SE)
Audience: General Care Home - Private
22nd Nov: Elfair Grug Dyer, Hedi Pinkerfield (Musician in Residence), West Midlands, England (NW)
Audience: General Care Home - Private
23rd Nov: Akrowa UK, City of Glasgow, Scotland
Audience: General Public
23rd Nov: Akrowa UK, City of Glasgow, Scotland
Audience: Private
24th Nov: Edward Robinson and Rachel Fright, Greater Manchester, England (NW)
Audience: SEND
25th Nov: Spindle Ensemble, Somerset, England (SW)
Audience: General Special School
25th Nov: Philippa Bryan (Musician in Residence), Eleanor Mills (Musician in Residence), Merseyside, England (NW)
Audience: Ward
26th Nov: Daisy Evans - SEND Inspire 3, Newport, Wales/Cymru
Audience: General Special School
26th Nov: Sadie Fleming, Somerset, England (SW)
Audience: General Special School
26th Nov: Chris Webb, Devon, England (SW)
Audience: Dedicated Dementia Unit - Private
26th Nov: , London, England (SE)
Audience: General Special School
26th Nov: Rudy Green, London, England (SE)
Audience: General Special School
26th Nov: Chris Webb, Devon, England (SW)
Audience: Dedicated Dementia Unit - Local Authority
26th Nov: Chris Webb, Devon, England (SW)
Audience: Dedicated Dementia Unit - Private
27th Nov: Philippa Bryan (Musician in Residence), Cheshire, England (NW)
Audience: SLD
27th Nov: Philippa Bryan (Musician in Residence), Cheshire, England (NW)
Audience: Autism
27th Nov: Boubakiki, Toussaint To Move, London, England (SE)
Audience: General Special School
27th Nov: Boubakiki, Toussaint To Move, London, England (SE)
Audience: General Special School
27th Nov: Elfair Grug Dyer, Jessica Tomlinson (Musician in Residence), Merseyside, England (NW)
Audience: Ward
27th Nov: John Nicholas, Cardiff, Wales/Cymru
Audience: Public Space
27th Nov: Melismata, Suffolk, England (SE)
Audience: General Special School
27th Nov: Julia Turner, Gloucestershire, England (SW)
Audience: Early years
27th Nov: Julia Turner, Gloucestershire, England (SW)
Audience: General Care Home - NFP
27th Nov: Tail End Charlie, Bristol, England (SW)
Audience: Ward
27th Nov: Flauguissimo Duo, West Yorkshire, England (NE)
Audience: General Public
27th Nov: Scelerisque Duo, Fife, Scotland
Audience: General Public
27th Nov: Julia Turner, Gloucestershire, England (SW)
Audience: General Care Home - NFP
27th Nov: Julia Turner, Gloucestershire, England (SW)
Audience: Early years
28th Nov: Paul Exton-McGuiness (Musician in Residence), Manchester, England (NW)
Audience: General Special School
28th Nov: Peter McCauley, Ireland
Audience: PMLD
Venue: Glenveagh Special School - City: Belfast - Postcode: BT9 6TX
28th Nov: Boubakiki, Toussaint To Move, London, England (SE)
Audience: General Special School
28th Nov: Daisy Evans - SEND Inspire 3, Newport, Wales/Cymru
Audience: General Special School
28th Nov: Duo Furioso, London, England (SE)
Audience: General Special School
28th Nov: Melismata, Suffolk, England (SE)
Audience: General Special School
28th Nov: Akrowa UK, North Lanarkshire, Scotland
Audience: Physical Disabilities
28th Nov: Sasha Savaloni, City of Edinburgh, Scotland
Audience: General Public
29th Nov: Meraki Duo, Lancashire, England (NW)
Audience: General Special School
29th Nov: Melismata, Suffolk, England (SE)
Audience: General Special School
29th Nov: Chroma Harp Duo, Lancashire, England (NW)
Audience: General Care Home - Private
29th Nov: Chroma Harp Duo, Lancashire, England (NW)
Audience: General Care Home - Private
29th Nov: Coriolis Quartet, Surrey,
Audience: General Care Home - NFP
29th Nov: Graham Rorie and Seán Gray (one off), Glasgow City Council, Scotland
Audience: General Care Home
30th Nov: Rudy Green, London, England (SE)
Audience: SEND

December 2019

2nd Dec: Spindle Ensemble, Somerset, England (SW)
Audience: General Special School
2nd Dec: Philippa Bryan (Musician in Residence), Eleanor Mills (Musician in Residence), Merseyside, England (NW)
Audience: Ward
2nd Dec: New Horizons, Edinburgh, Scotland
Audience: Public Space - Dementia Friendly
2nd Dec: A4 Brass Quartet, Lancashire , England (NW)
Audience: Day Centre / Club
2nd Dec: A4 Brass Quartet, Lancashire , England (NW)
Audience: Day Centre / Club
3rd Dec: Robbie Greig & Hamish Macleod, Inverclyde, Scotland
Audience: General Special School
3rd Dec: Armonia Duo, West Lothian, Scotland
Audience: Dedicated Hearing Impaired
3rd Dec: Sadie Fleming, Somerset, England (SW)
Audience: General Special School
3rd Dec: Murray Twins, Londonderry, Ireland
Audience: Dedicated Dementia Unit
Venue: Cornfield Farm Care Centre - City: Limavady - Postcode: BT499DW
3rd Dec: Murray Twins, Ireland
Audience: Dedicated Dementia Unit
Venue: Edenvale Care Home
4th Dec: Philippa Bryan (Musician in Residence), Cheshire, England (NW)
Audience: SLD
4th Dec: Philippa Bryan (Musician in Residence), Cheshire, England (NW)
Audience: Autism
4th Dec: Philippa Bryan (Musician in Residence), Cheshire, England (NW)
Audience: SLD
4th Dec: Ben Sayah (Musician in Residence), Lancashire, England (NW)
Audience: General Special School
4th Dec: Laurent Duo, Bristol, England (SW)
Audience: Ward
5th Dec: Paul Exton-McGuiness (Musician in Residence), Manchester, England (NW)
Audience: General Special School
5th Dec: Peter McCauley, Ireland
Audience: PMLD
Venue: Glenveagh Special School - City: Belfast - Postcode: BT9 6TX
5th Dec: Graham Rorie and Aidan Moodie, Edinburgh, Scotland
Audience: Early years
5th Dec: Graham Rorie and Aidan Moodie, Edinburgh, Scotland
Audience: Early years
5th Dec: Knox and Ion, City of Edinburgh, Scotland
Audience: General Public
6th Dec: Elfair Grug Dyer, Jessica Tomlinson (Musician in Residence), Merseyside, England (NW)
Audience: Ward
6th Dec: Chroma Harp Duo, Merseyside, England (NW)
Audience: Dedicated Visually Impaired
6th Dec: Chroma Harp Duo, Merseyside, England (NW)
Audience: General Special School
6th Dec: Fran & Flora, Devon, England (SW)
Audience: Public Space - Dementia Friendly
8th Dec: Chroma Harp Duo, Greater Manchester, England (NW)
Audience: SEND
8th Dec: Catherine Tinney and Hamish Macleod (one off), Dundee City, Scotland
Audience: General Public
9th Dec: Philippa Bryan (Musician in Residence), Eleanor Mills (Musician in Residence), Merseyside, England (NW)
Audience: Ward
9th Dec: New Antonine Brass, City of Edinburgh, Scotland
Audience: General Public
9th Dec: Maxwell/Lightbody/Smith, City of Glasgow, Scotland
Audience: Public Space - Dementia Friendly
10th Dec: Armonia Duo, West Lothian, Scotland
Audience: Dedicated Hearing Impaired
10th Dec: Louis Bingham (musician-in-residence), Bristol, England (SW)
Audience: Ward
10th Dec: Bowreed, Bristol, England (SW)
Audience: Ward
10th Dec: Bowreed, Bristol, England (SW)
Audience: Ward
10th Dec: Sadie Fleming, Somerset, England (SW)
Audience: General Special School
10th Dec: Back Chat Brass, North Yorkshire, England (NE)
Audience: Day Centre / Club
11th Dec: Ben Sayah (Musician in Residence), Lancashire, England (NW)
Audience: General Special School
11th Dec: Elfair Grug Dyer, Jessica Tomlinson (Musician in Residence), Merseyside, England (NW)
Audience: Ward
11th Dec: Louis Bingham (musician-in-residence), Bristol, England (SW)
Audience: Ward
11th Dec: Julia Turner, Gloucestershire, England (SW)
Audience: Early years
11th Dec: Julia Turner, Gloucestershire, England (SW)
Audience: General Care Home - NFP
11th Dec: Edward Robinson and Rachel Fright, Shropshire , England (NW)
Audience: Day Centre / Club
11th Dec: Ellen Campbell, Ireland
Audience: Day Centre / Club
Venue: Strabane Day Centre - City: Strabane - Postcode: BT82 8EU
11th Dec: Rise Trio, Merseyside, England (NW)
Audience: Public Space
11th Dec: Louis Bingham (musician-in-residence), Bristol, England (SW)
Audience: Ward
11th Dec: Edward Robinson and Rachel Fright, Shropshire, England (NW)
Audience: General Care Home - Private
11th Dec: Julia Turner, Gloucestershire, England (SW)
Audience: Early years
11th Dec: Julia Turner, Gloucestershire, England (SW)
Audience: General Care Home - NFP
12th Dec: Peter McCauley, Ireland
Audience: PMLD
Venue: Glenveagh Special School - City: Belfast - Postcode: BT9 6TX
12th Dec: Hannah Rarity and Luc McNally, City of Glasgow, Scotland
Audience: General Public
Venue: Elder Park Library - City: Glasgow - Postcode: G51 3TZ
Comments:
Join Hannah Rarity (traditional voice) and Luc McNall (guitar) for a concert as part of the Elder Park Library performance series in partnership with The Glasgow Barons. Time: 1330-1430 | Free | Register for a ticket: https://www.eventbrite.co.uk/e/hannah-rarity-luc-mcnally-elder-park-gigs-tickets-74227774271
12th Dec: Chroma Harp Duo, Manchester, England (NW)
Audience: General Care Home
12th Dec: Campana Duo, England (SE)
Audience: General Care Home - NFP
13th Dec: Elfair Grug Dyer, Hedi Pinkerfield (Musician in Residence), Staffordshire, England (NW)
Audience: General Care Home - Private
13th Dec: Balazs Renczes, City of, Scotland
Audience: Private
13th Dec: Josh Doughty - Kora, North Somerset, England (SW)
Audience: Public Space
13th Dec: Josh Doughty - Kora, North Somerset, England (SW)
Audience: Ward
13th Dec: Edward Robinson and Rachel Fright, Greater Manchester, England (NW)
Audience: Public Space - Dementia Friendly
13th Dec: Elfair Grug Dyer, Hedi Pinkerfield (Musician in Residence), West Midlands, England (NW)
Audience: General Care Home - Private
13th Dec: Maia, Nottinghamshire, England (NE)
Audience: Day Centre / Club
15th Dec: Dovetail Trio, North Yorkshire, England (NE)
Audience: Rural
15th Dec: Dovetail Trio, North Yorkshire, England (NE)
Audience: Socio-economic areas of deprivation
16th Dec: Philippa Bryan (Musician in Residence), Eleanor Mills (Musician in Residence), Merseyside, England (NW)
Audience: Ward
17th Dec: Armonia Duo, West Lothian, Scotland
Audience: Dedicated Hearing Impaired
17th Dec: Louis Bingham (musician-in-residence), Devon, England (SW)
Audience: Day Centre / Club
17th Dec: Catherine Tinney and Hamish Macleod (one off), Dundee City, Scotland
Audience: Day Centre / Club
17th Dec: Sadie Fleming, Somerset, England (SW)
Audience: General Special School
17th Dec: Catherine Tinney and Hamish Macleod (one off), Scotland
Audience: General Public
18th Dec: Philippa Bryan (Musician in Residence), Cheshire, England (NW)
Audience: SLD
18th Dec: Philippa Bryan (Musician in Residence), Cheshire, England (NW)
Audience: Autism
18th Dec: Sadie Fleming, Wiltshire, England (SW)
Audience: Day Centre / Club
18th Dec: String Sisters, Carmarthenshire, Wales/Cymru
Audience: Public Space - Dementia Friendly
18th Dec: Llywelyn Ifan Jones, Rhondda Cynon Taff, Wales/Cymru
Audience: Public Space - Dementia Friendly
18th Dec: Julia Turner, Bristol, England (SW)
Audience: Ward
18th Dec: Ben Sayah, Sam Rodwell, Lancashire, England (NW)
Audience: General Care Home - Private
19th Dec: Peter McCauley, Ireland
Audience: PMLD
Venue: Glenveagh Special School - City: Belfast - Postcode: BT9 6TX
19th Dec: Sadie Fleming, Bristol, England (SW)
Audience: Ward
19th Dec: Polaris Duo, Greater Manchester, England (NW)
Audience: Adults with Physical Disabilities / Sensory Impairment
19th Dec: Campana Duo, England (SE)
Audience: General Care Home - Private
20th Dec: Elfair Grug Dyer, Hedi Pinkerfield (Musician in Residence), Staffordshire, England (NW)
Audience: General Care Home - Private
20th Dec: Elfair Grug Dyer, Hedi Pinkerfield (Musician in Residence), West Midlands, England (NW)
Audience: General Care Home
21st Dec: Ron Jappy and Grant McFarlane (Aonach Mor) (One off), West Lothian, Scotland
Audience: General Public
31st Dec: Niamh MacKaveney Trio, City of Edinburgh, Scotland
Audience: General Public
31st Dec: Sarah Markey Trio, City of Edinburgh, Scotland
Audience: General Public

January 2020

6th Jan: Jacopo Lazzaretti, City of Edinburgh, Scotland
Audience: General Public
6th Jan: Chroma Harp Duo, Manchester, England (NW)
Audience: Dedicated Dementia Unit - Private
6th Jan: Chroma Harp Duo, Manchester, England (NW)
Audience: General Care Home
7th Jan: A4 Brass Duo 1 (Musicians in Residence), Lancashire, England (NW)
Audience: General Special School
7th Jan: , Bristol, England (SW)
Audience: Ward
7th Jan: Louis McTeggart, Londonderry, Ireland
Audience: Dedicated Dementia Unit
Venue: Cornfield Farm Care Centre - City: Limavady - Postcode: BT499DW
7th Jan: Louis McTeggart, Ireland
Audience: Dedicated Dementia Unit
Venue: Edenvale Care Home
8th Jan: Philippa Bryan (Musician in Residence), Cheshire, England (NW)
Audience: SLD
8th Jan: Philippa Bryan (Musician in Residence), Cheshire, England (NW)
Audience: Autism
8th Jan: Laurent Duo, Bristol, England (SW)
Audience: Ward
8th Jan: Laurent Quartet, Bristol, England (SW)
Audience: Ward
9th Jan: Paul Exton-McGuiness (Musician in Residence), Manchester, England (NW)
Audience: General Special School
9th Jan: Campana Duo, England (SE)
Audience: General Care Home - Private
13th Jan: Armonia Duo, City of Edinburgh, Scotland
Audience: General Public
13th Jan: Sam Rodwell, England (NW)
Audience: Day Centre / Club